Đăng nhập để xem Thông báo
Trung tâm điều hành Đèn tín hiệu giao thông & Vận tải công cộng Đà Nẵng (Datramac)
LỘ TRÌNH CỦA 05 TUYẾN BUÝT TRỢ GIÁ ĐANG HOẠT ĐỘNG
Dưới đây là lộ trình cụ thể dự kiến thay đổi của 05 tuyến buýt trợ giá đang hoạt động trên địa bàn thành phố Đà Nẵng, DATRAMAC kính thông báo với bạn đọc tham khảo.
SHT
LỘ TRÌNH DỰ KIẾN ĐIỀU CHỈNH CỦA 05 TUYẾN BUÝT TRỢ GIÁ ĐANG HOẠT ĐỘNG
05: Nguyễn Tất Thành (Chung cư Hòa Hiệp Nam) - Cầu Rồng - Công viên Biển Đông
Chiều đi: Nguyễn Tất Thành (Khu chung cư Hòa Hiệp Nam) - Trần Đình Tri - Kinh Dương Vương - Phùng Hưng - Hoàng Thị Loan - Lý Thái Tông - Dũng Sĩ Thanh Khê - Trần Cao Vân - Quang Trung - Trần Phú - Cầu Rồng - Mai Hắc Đế - Nguyễn Thông - Trần Hưng Đạo - Nguyễn Công Trứ - Hồ Nghinh - Võ Văn Kiệt - Võ Nguyên Giáp - CV Biển Đông.
Chiều về: CV Biển Đông - Võ Nguyên Giáp - Võ Văn Kiệt - Hồ Nghinh - Nguyễn Công Trứ - Trần Hưng Đạo - Nguyễn Thông - Mai Hắc Đế - Cầu Rồng - Bạch Đằng - Quang Trung - Trần Cao Vân - Dũng Sĩ Thanh Khê - Lý Thái Tông - Hoàng Thị Loan - Phùng Hưng - Kinh Dương Vương - Nguyễn Tất Thành (Khu chung cư Hòa Hiệp Nam)
07: BX Xuân Diệu - BX Phía Nam
Chiều đi: Trạm xe buýt Xuân Diệu - Đường 3/2 - Trần Phú - Lê Duẩn - Lê Lợi - Phan Châu Trinh - Trưng Nữ Vương - Núi Thành - Tiểu La - Lê Thanh Nghị - CMT8 - Ông Ích Đường - Cầu Cẩm Lệ - Phạm Hùng - QL1A - BX Phía Nam
Chiều về: BX Phía Nam - QL1A - Phạm Hùng - Cầu Cẩm Lệ - Ông ích Đường - CMT8 - Lê Thanh Nghị - Tiểu La - Núi Thành - Trưng Nữ Vương - Hoàng Diệu - Trần Quốc Toản - Nguyễn Chí Thanh - Lê Duẩn - Đường dẫn xuống Cầu sông Hàn - Bạch Đằng - Đường 3/2 - Trạm xe buýt Xuân Diệu
08: Thọ Quang - Cầu Trần Thị Lý - BX Phạm Hùng
Chiều đi: Thọ Quang (nút giao Nguyễn Phan Vinh - Hoàng Sa) - Nguyễn Phan Vinh - Ngô Quyền - Võ Văn Kiệt - Phạm Cự Lượng - Nguyễn Văn Thoại - Cầu Trần Thị Lý - Đường 2/9 - Phan Đăng Lưu - Lương Nhữ Hộc - Nguyễn Phong Sắc - Trịnh Đình Thảo - Nguyễn Hữu Thọ - Cầu Nguyễn Tri Phương - Mẹ Thứ - Phạm Hùng - Trạm xe buýt Phạm Hùng
Chiều về: Trạm xe buýt Phạm Hùng - Phạm Hùng - Mẹ Thứ - Cầu Nguyễn Tri Phương- Nguyễn Hữu Thọ - Trịnh Đình Thảo - Nguyễn Phong Sắc - Lương Nhữ Hộc - Phan Đăng Lưu - Đường 2/9 - Cầu Trần Thị Lý - Nguyễn Văn Thoại - Phạm Cự Lượng - Võ Văn Kiệt - Ngô Quyền - Nguyễn Phan Vinh - Thọ Quang (nút giao Nguyễn Phan Vinh - Hoàng Sa)
11: BX Xuân Diệu – Siêu thị Lotte - CĐ Việt Hàn
Chiều đi: Trạm xe buýt Xuân Diệu - Đường 3/2 - Nguyễn Tất Thành - Ông Ích Khiêm - Hải Phòng - Hoàng Hoa Thám - Hàm Nghi - Lê Đình Lý - Nguyễn Hữu Thọ - Tiểu La - Nguyễn Hữu Dật - Huỳnh Tấn Phát - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Đường 2/9 - Khu vui chơi Helio - Công viên Châu Á - Siêu thị Lotte - Đường Tiên Sơn - CMT8 - Đường Tiên Sơn - Cầu Tiên Sơn - Lê Văn Hiến - Nguyễn Duy Trinh - An Nông - Cầu Cổ Cò - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - CĐ Việt Hàn
Chiều về: CĐ Việt Hàn (Nam Kỳ Khởi Nghĩa) - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Cầu Cổ Cò - An Nông - Lê Văn Hiến - Cầu Tiên Sơn - Siêu thị Lotte - Công viên Châu Á - Nhà Văn hóa thiếu nhi - Đường 2/9 - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Huỳnh Tấn Phát - Nguyễn Hữu Dật - Tiểu La - Nguyễn Hữu Thọ - Lê Đình Lý - Hàm Nghi - Hoàng Hoa Thám - Hải Phòng - Ông Ích Khiêm - Nguyễn Tất Thành - Đường 3/2 - Trạm xe buýt Xuân Diệu
12: CV 29/3 – Cầu Trần Thị Lý - Vũng Thùng (BX Bùi Dương Lịch)
Chiều đi: CV 29/3 - Điện Biên Phủ - Phan Thanh - Nguyễn Văn Linh - Trạm thu phí Nguyễn Văn Linh - đường nội bộ phía Đông nhà ga quốc tế - đường nội bộ trước ga quốc nội - đường nội bộ chân cầu ra đường Duy Tân - Duy Tân - Cầu Trần Thị Lý - Nguyễn Văn Thoại - Võ Nguyên Giáp - Phạm Văn Đồng - Đường dẫn xuống cầu Sông Hàn - Trần Hưng Đạo - Nguyễn Thế Lộc - Trương Hán Siêu - Nguyễn Thị Định - Trần Nhân Tông - Khúc Hạo - Vân Đồn - Trần Thánh Tông - Vũng Thùng (BX Bùi Dương Lịch).
Chiều về: Vũng Thùng (BX Bùi Dương Lịch) - Trần Thánh Tông - Vân Đồn - Khúc Hạo - Trần Nhân Tông - Nguyễn Thị Định - Trương Hán Siêu - Nguyễn Thế Lộc - Trần Hưng Đạo - Đường dẫn lên Cầu Sông Hàn - Phạm Văn Đồng - Võ Nguyên Giáp - Nguyễn Văn Thoại - Cầu Trần Thị Lý - Duy Tân - trạm thu phí đường Duy Tân - đường nội bộ phía Đông bãi đỗ xe quốc nội - đường nội bộ vào cổng 1 - đường nội bộ trước ga quốc nội - đường nội bộ ra chân cầu dẫn - trạm thu phí đường Duy Tân - Duy Tân - Nguyễn Hữu Thọ - Nguyễn Tri Phương - Nguyễn Văn Linh - Phan Thanh - Điện Biên Phủ - CV 29/3.
Hỗ trợ tư vấn 6h30 - 18h30 tất cả các ngày!
02363711468
Khu C3, 493 Trần Cao Vân, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
0236 3711 468
datramac123@gmail.com