R4A: Cảng sông Hàn –Hòa Tiến
|
Chiều đi: Cảng sông Hàn (bãi đỗ xe đầu đường Như Nguyệt) - Đống Đa - Ông Ích Khiêm – Nguyễn Văn Linh – Đường 2/9 – Tiểu La – Núi Thành – Đường 30/4 - Nguyễn Hữu Thọ - Lê Đại Hành – Ông Ích Đường – CMT8 - Trường Chinh – Cầu Đỏ - QL1A - ĐT605 – Hòa Tiến
|
Chiều về: Hòa Tiến - ĐT605 – QL1A - Cầu Đỏ - Trường Chinh – CMT8 – Ông Ích Đường - Lê Đại Hành – Nguyễn Hữu Thọ - Đường 30/4 – Núi Thành – Tiểu La – Đường 2/9 – Nguyễn Văn Linh - Ông Ích Khiêm – Đống Đa – Cảng sông Hàn (bãi đỗ xe đầu đường Như Nguyệt)
|
R6A: BX Trung tâm – KDL Non Nước
|
Chiều đi: BX. TT Đà Nẵng – Lê Thạch – Đinh Liệt – Nguyễn Đình Tứ - Tôn Đản – Lê Trọng Tấn – Trường Chinh – Lê Đại Hành – Nguyễn Hữu Thọ - Đường 30/4 – Núi Thành – Phan Đăng Lưu – Đường 2/9 – Cầu Tiên Sơn – Ngũ Hành Sơn – Phan Tứ – Võ Nguyên Giáp – Non Nước – KDL Non Nước
|
Chiều về: KDL Non Nước – Non Nước - Võ Nguyên Giáp – Phan Tứ - Ngũ Hành Sơn – Cầu Tiên Sơn – Đường 2/9 – Phan Đăng Lưu – Núi Thành – Đường 30/4 – Nguyễn Hữu Thọ - Lê Đại Hành – Trường Chinh – Lê Trọng Tấn – Tôn Đản – Nguyễn Đình Tứ - Đinh Liệt – Nguyễn Văn Tạo - BX. Trung tâm Đà Nẵng
|
R14: Trung tâm thành phố (CV 29/3) – Khu Công nghệ Cao
|
Chiều đi: CV 29/3 – Điện Biên Phủ - Cầu vượt ngã ba Huế (tầng 2) - Hoàng Thị Loan – Nguyễn Sinh Sắc – Tôn Đức Thắng – Nguyễn Lương Bằng - Khu CN Hòa Khánh (đường số 2) – Đường số 3 – Đường số 5 – Âu Cơ – Đường tránh nam Hải Vân (AH1) – Khu công nghệ cao
|
Chiều về: Khu công nghệ cao – Đường tránh nam Hải Vân (AH1) – Âu cơ – Đường số 5 - Đường số 3 – Khu CN Hòa Khánh (Đường số 2) – Nguyễn Lương Bằng – Tôn Đức Thắng – Nguyễn Sinh Sắc – Hoàng Thị Loan – Cầu Vượt ngã ba Huế (tầng 2) - Điện Biên Phủ - CV 29/3
|
R15: Bến xe Trung tâm – Thọ Quang
|
Chiều đi: BX TT Đà Nẵng - Tôn Đức Thắng - Cầu vượt ngã Ba Huế (tầng 3) - Điện Biên Phủ - Huỳnh Ngọc Huệ - Hà Huy Tập - Thái Thị Bôi – Lê Độ – Võ Văn Tần - Hải Phòng - Ông Ích Khiêm – Nguyễn Hoàng – Nguyễn Văn Linh - Cầu Rồng – Võ Văn Kiệt - Hồ Nghinh – Hà Kỳ Ngộ - Nguyễn Sáng – Nguyễn Huy Chương – Hoàng Sa – Thọ Quang
|
Chiều về: Thọ Quang – Hoàng Sa – Nguyễn Huy Chương – Nguyễn Sáng – Hà Kỳ Ngộ - Hồ Nghinh – Võ Văn Kiệt – Cầu Rồng – Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hoàng – Ông Ích Khiêm – Hải Phòng – Võ Văn Tần – Lê Độ - Thái Thị Bôi – Hà Huy Tập - Huỳnh Ngọc Huệ - Điện Biên Phủ - Cầu vượt ngã Ba Huế (tầng 3) - Tôn Đức Thắng - BX TT Đà Nẵng
|
R16: Kim Liên – Cao đẳng Việt Hàn
|
Chiều đi: Kim Liên - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Nam Ô - Nguyễn Lương Bằng - Tôn Đức Thắng - Điện Biên Phủ - Lý Thái Tổ - Hùng Vương - Trần Phú - Cầu Rồng - Ngũ Hành Sơn - Lê Văn Hiến - Trần Đại Nghĩa - CĐ Việt Hàn (Nam Kỳ Khởi Nghĩa).
|
Chiều về: CĐ Việt Hàn (Nam Kỳ Khởi Nghĩa) – Trần Đại Nghĩa – Lê Văn Hiến – Ngũ Hành Sơn - Cầu Rồng - Bạch Đằng - Hùng Vương - Lý Thái Tổ - Điện Biên Phủ - Tôn Đức Thắng - Nguyễn Lương Bằng - Cầu Nam Ô - Nguyễn Văn Cừ - Kim Liên.
|
R17A: Cảng Sông Hàn – TTHC huyện Hòa Vang
|
Chiều đi: Cảng sông Hàn (bãi đỗ xe đầu đường Như Nguyệt) – Trần Phú – Lý Tự Trọng – Nguyễn Thị Minh Khai – Hùng Vương – Trần Phú – Trưng Nữ Vương – Núi Thành – Cách Mạng Tháng 8 – Cầu Vượt Hòa Cầm – Trường Sơn – Quốc lộ 14B – TTHC Huyện Hòa Vang
|
Chiều về: TTHC Huyện Hòa Vang - Quốc lộ 14B- Trường Sơn - Cầu Vượt Hòa Cầm - CMT8 - Núi Thành - Trưng Nữ Vương – Bạch Đằng – Hùng Vương – Nguyễn Thị Minh Khai – Lý Tự Trọng – Bạch Đằng – Cảng sông Hàn (bãi đỗ xe đầu đường Như Nguyệt)
|